Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: nên mua tai nghe Earteana X hay Earteana i8s vào thời điểm này?

nên mua tai nghe Earteana X hay Earteana i8s vào thời điểm này?

chào các bác,
    em đang lưỡng lự giữa 2 em earteana X và earteana i8s, dòng X vừa mới ra thấy thông tin thì nhiều cải tiến nhưng còn mới qua chưa biết sao, còn Earteana i8s thì chất lượng đã được khẳng định rồi. giá thì con x chỉ cao hơn 100k, ai sài rồi tư vấn giúp em cái

Quote Nguyên văn bởi huydo1986 Xem bài viết
    chào các bác,
    em đang lưỡng lự giữa 2 em earteana X và earteana i8s, dòng X vừa mới ra thấy thông tin thì nhiều cải tiến nhưng còn mới qua chưa biết sao, còn Earteana i8s thì chất lượng đã được khẳng định rồi. giá thì con x chỉ cao hơn 100k, ai sài rồi tư vấn giúp em cái
    có điều kiện thì mua Earteana X luôn đi bác, tôi nghe thử 2 dòng này rồi, chất âm tốt hơn thấy rõ luôn, Airpods còn thua con X này về âm bass bác nhé

Quote Nguyên văn bởi hungsony Xem bài viết
    có điều kiện thì mua Earteana X luôn đi bác, tôi nghe thử 2 dòng này rồi, chất âm tốt hơn thấy rõ luôn, Airpods còn thua con X này về âm bass bác nhé
    cám ơn bác tư vấn nhé, Airpods giá chát quá nên cũng chưa có cơ hội nghe thử. với kiểu dáng Airpods tôi ko thích lắm, đang kiếm những loại nhỏ gọn như Earteana X vậy
    Lần sửa cuối bởi huydo1986; 04-28-2018 lúc 04:38 AM

cũng đang quan tâm đến sản phẩm này

Dùng ngon lành cành đào nhé máy bác, âm thanh nghe quá phê luôn.
    Lần sửa cuối bởi traitiengiang; 04-28-2018 lúc 05:52 AM

Chất âm của các dòng tai nghe của Earteana thì đỉnh rồi, cố gắng đưa em nó về sớm trong bộ sưu tập tai nghe không dây )

Đáng đồng tiền bát gạo bác ơi, mình mới bóc hộp em nó hôm nay, âm thanh đánh phê lòi mắt, kiểu dáng đẹp và sang trọng, thật sự rất hài lòng ))

tai nghe true wireless thì giá này ko cao, thích thì mua thôi bác, có gì đâu mà phải suy nghĩ nhiều

so với các đời trước như Earteana i8s, Earteana i7, hoặc so với Airpods thì chất âm em X này thế nào các bác

Quote Nguyên văn bởi cuongvnd Xem bài viết
    so với các đời trước như Earteana i8s, Earteana i7, hoặc so với Airpods thì chất âm em X này thế nào các bác
    2 Dòng trước là Earteana i8s và Earteana i7 tôi đều có sài qua, tại hay đi làm ca đêm nên mua nghe đở buồn, giá cũng rẻ, nói chung trong 3 em này thì em mới Earteana X là bass đánh ngon nhất có lực nhất, các dãi âm hài hòa. còn so với Airpods thì nói thật, Airpods được mỗi âm trong, còn lại bass đánh chán bm, nhiều bài mở max volume rất chói tai, kết Airpods khoảng nghe gọi rất tốt, cùng hệ sinh thái Apple

Từ khóa (Tag) của chủ đề này