Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: Nên mua Earteana X (X-Edition) hay Moka X-Music? các bác cho em xem ý kiến

Nên mua Earteana X (X-Edition) hay Moka X-Music? các bác cho em xem ý kiến

2 con Earteana X (X-Edition) hay Moka X-Music giá cũng same same nhau, con Earteana X thì có vẽ nổi từ lâu, còn Moka X-Music mới chưa có nhiều đánh giá, nhưng thông số về pin quá cạnh tranh, kiểu dáng đẹp nhưng ko biết chất lượng âm thanh ra sao? bác nào sài cả 2 rồi cho em xin tư vấn nhé? miễn bàn đến máy tai nghe true wireless như Airpods, Bose nhé, em sinh viên nghèo

Quote Nguyên văn bởi huannguyen85 Xem bài viết
    2 con Earteana X (X-Edition) hay Moka X-Music giá cũng same same nhau, con Earteana X thì có vẽ nổi từ lâu, còn Moka X-Music mới chưa có nhiều đánh giá, nhưng thông số về pin quá cạnh tranh, kiểu dáng đẹp nhưng ko biết chất lượng âm thanh ra sao? bác nào sài cả 2 rồi cho em xin tư vấn nhé? miễn bàn đến máy tai nghe true wireless như Airpods, Bose nhé, em sinh viên nghèo
    Tôi sài cả 2 con rồi, đang sài Moka còn X thì tôi bán lại rồi, Earteana X đã ra lâu lỗi thời lạc hậu công nghệ quá rồi bác à, Pin X 2-3h thì nói thật khó đám ứng nhau cầu lắm, 6-7h thì ok hơn, Moka X-Music nghe âm thanh trong hơn, treble hay hơn, X thì in-ear nên nghe bass sâu, nhưng nghe lâu đau tai lắm bác à

Quote Nguyên văn bởi haile99 Xem bài viết
    Tôi sài cả 2 con rồi, đang sài Moka còn X thì tôi bán lại rồi, Earteana X đã ra lâu lỗi thời lạc hậu công nghệ quá rồi bác à, Pin X 2-3h thì nói thật khó đám ứng nhau cầu lắm, 6-7h thì ok hơn, Moka X-Music nghe âm thanh trong hơn, treble hay hơn, X thì in-ear nên nghe bass sâu, nhưng nghe lâu đau tai lắm bác à
    bác cho em hỏi thêm là cóc sạc nó sài nắp nam châm ko, với chơi game pubg nghe 2 bên hay 1 bên ạ

Nắm sạc nam châm, mở ra rất êm, có cho thêm mình 1 túi vãi đựng luôn nhìn hay, nghe 2 bên bác nhé điểm này ok hơn rât nhiều dòng chỉ nghe được có 1 bên nên bác bắn pubg vô tư

tai nghe đẹp, pin super trâu, hình thức sang trong, mua đi bác, tôi đã mua và ko hối hận

Chọn MOKA X MUSIC đi bác, con này mới ra nhưng được cộng đồng bên nước ngoài đánh giá khá cao, mình đã trải nghiệm cả 2, Moka x-music hơn hẳng Earteana X về thời lượng pin tuyệt đối, chất âm tốt hơn nhiều, kiểu dáng thiết kế quá đỉnh, nói chung về âm thanh thì 2 con này đều tốt, nhưng quyết định mua thì nên chọn moka vì ra sau nên sở hữu nhiều công nghệ tối tân hơn

Earteana X lúc mới ra dạng hot rồi, nhưng đi so với con này y như bác so sánh iPhone 6 với iPhone X, rất vô duyên vì công nghệ mỗi lúc một cao hơn, dĩ nhiên thằng ra sau phải cải tiến ngon hơn cũ rồi ko thì nó bán cho ai, tôi sài qua con X cảm giác chán nhất là pin và cóc sạc. pin lèo tèo hơn 2h, cóc sạc sài lâu giờ muốn tự bung ra, phải chi được như con Moka X-Music này sài nắp nam châm thì còn gì bằng, rất tôn trọng khách hàng. chất âm thì tôi ko bàn đến vì tuỳ gu nghe nhạc mỗi người thôi