Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Chủ đề: xin anh em ít review đánh giá khách quan về em tai nghe Moka X-Music

xin anh em ít review đánh giá khách quan về em tai nghe Moka X-Music

chào anh em, mình đang quan tâm con tai nghe Moka X-Music này, bác nào dùng qua rồi cho xin ít review đánh giá khách quan nhé

cụ thể bác cần review là review về yếu tố gì, vd thời lượng pin, âm thanh, kiểu dáng....hỏi phong lông kiểu ai mà trả lời được, với giá 1,8 củ ko đến nổi quá cao, sao bác ko mua về mà tự trải nghiệm, lên đây hỏi làm gì

Quote Nguyên văn bởi hungsony Xem bài viết
    cụ thể bác cần review là review về yếu tố gì, vd thời lượng pin, âm thanh, kiểu dáng....hỏi phong lông kiểu ai mà trả lời được, với giá 1,8 củ ko đến nổi quá cao, sao bác ko mua về mà tự trải nghiệm, lên đây hỏi làm gì
    dạ. 1.8 củ ko quá cao với bác nhưng với em là 1/5 tháng lượng ạ
    em cần review đánh giá về tời lượng pin nghe liên tục, chất âm, đàm thoại của con Moka X-Music với so sánh nó với máy dòng giá tương đương bên ngoài thì thế nào

Quote Nguyên văn bởi huannguyen85 Xem bài viết
    dạ. 1.8 củ ko quá cao với bác nhưng với em là 1/5 tháng lượng ạ
    em cần review đánh giá về tời lượng pin nghe liên tục, chất âm, đàm thoại của con Moka X-Music với so sánh nó với máy dòng giá tương đương bên ngoài thì thế nào
    Tôi đang dùng, đánh giá chung là quá ok, thật sự đừng nói là 1,8 củ, giờ trên thị trường có con tai true wireless nào pin ra hồn đâu, mỗi con này pin ngon nhất rồi.
    về pin tôi sài 2 máy 1 ip6s và note 8 thì với 6s nghe liên tục tầm gần 6h, nhưng nếu sài note 8 thì tầm 7h liên tục, tôi nhấm chừng vậy. anh em nào chơi game pubg thì vô tư nhé
    về âm thanh thì nghe nói chung khá ok nghe tạp rất rất ổn luôn, hơn Airpods với Jabra nhiều, còn với Bose thì ko bằng
    về đàm thoại dòng này ngon hơn nhiều dòng true wireless khác là nghe được 2 bên, đa số nghe được có 1 bên tai vd con Bose SoundSport Free
    còn so sánh thì nói chung con này có vẽ rút kinh nghiệm từ khá nhiều dòng nên độ hoàn thiện cao hơn hẵn, 1 vd nhỏ thôi là khi sài tai nghe đơn, tên bluetooth tai phải sẽ có thên ký tự -R để phân biệt, rất hay cho dân sài iPhone
    chút review nhỏ cho bác là vậy

bác cho em hỏi ngu chút, tại sao ip6s vói note 8 lại có thời lương chênh lệch khi dùng tai nghe Moka X-Music vậy bác

Quote Nguyên văn bởi huannguyen85 Xem bài viết
    bác cho em hỏi ngu chút, tại sao ip6s vói note 8 lại có thời lương chênh lệch khi dùng tai nghe Moka X-Music vậy bác
    do tai nghe Moka X-Music này dùng Bluetooth 5.0 tiết kiệm pin khi kết nối và giao tiếp với thiết bị, nhưng nếu thiết bị chỉ 4.2 thì nó sẽ hoạt động ngược về 4.2, đó là lý do vì sao sài 6s chỉ tầm gấn 6h liên tục còn Note 8 thì lâu hơn đáng kể, do Note 8 dùng bluetooth 5.0 bác à

Quote Nguyên văn bởi travelviethung Xem bài viết
    do tai nghe Moka X-Music này dùng Bluetooth 5.0 tiết kiệm pin khi kết nối và giao tiếp với thiết bị, nhưng nếu thiết bị chỉ 4.2 thì nó sẽ hoạt động ngược về 4.2, đó là lý do vì sao sài 6s chỉ tầm gấn 6h liên tục còn Note 8 thì lâu hơn đáng kể, do Note 8 dùng bluetooth 5.0 bác à
    tai nghe này của hãng nào vậy bác

Quote Nguyên văn bởi nhoclaocai Xem bài viết
    tai nghe này của hãng nào vậy bác
    Moka Electronics của UK nhé bác và link xem thông tin nha

Quote Nguyên văn bởi travelviethung Xem bài viết
    Moka Electronics của UK nhé bác và link xem thông tin nha
    hãng nghe lạ nhĩ, ở VN hình như it nghe thông tin, có đảm bảo ko bác, tai thấy của Bose, Sony....là nhiều

Quote Nguyên văn bởi nhoclaocai Xem bài viết
    hãng nghe lạ nhĩ, ở VN hình như it nghe thông tin, có đảm bảo ko bác, tai thấy của Bose, Sony....là nhiều
    VN là thị trường nghèo mà, có được bao người mua hàng sa sỉ đâu, nhiều hãng nó ko thèm nhảy vô làm truyền thông đánh thị trường chứ ko phải nó ko tốt đâu bác à, nó ko nổi ở VN nhưng nhiều khi lại rất nổi ở những thị trường khác đó