Trang 3/3 ĐầuĐầu 123
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Chủ đề: Tai nghe Moka X-Music có thời lượng pin tốt nhất hiện nay??? ai cho 1 ít review

Tôi đang sài con Pamu, thời lượng pin tầm 2:30 hơn chút, thấy đã ổn rồi gía binh dân . ai cũng đòi pin phải cho cao, càng lâu càng tốt. thực tế nghe chừng 1,2h là ngưng. chứ làm sao nghe nổi đến 5,6h liên tục, đâu phải tai trâu với có cóc sạc dựng phòng để làm gì

Quote Nguyên văn bởi nhoclaocai Xem bài viết
    Tôi đang sài con Pamu, thời lượng pin tầm 2:30 hơn chút, thấy đã ổn rồi gía binh dân . ai cũng đòi pin phải cho cao, càng lâu càng tốt. thực tế nghe chừng 1,2h là ngưng. chứ làm sao nghe nổi đến 5,6h liên tục, đâu phải tai trâu với có cóc sạc dựng phòng để làm gì
    nhu cầu mỗi người khác nhau, ko như bác nghĩ, tối đặt cho bác 2 vấn đề vì sao ai chơi máy tai nghe kiểu này, hay loa bluetooth đều đặt vấn đều thời gian nghe liên tục lên đầu,
    thứ nhất: với 1 số người làm công việc phải ngồi máy bay, xe..trong thời gian dài như tôi thì tai nghe mà nghe liên tục tầm 4,5h xem như vứt.
    thứ 2: tôi cho đây là lý do quang trọng nhất đó là sau 1 thời gian bác sài pin của tai nghe chắc chắn sẽ giảm đi rất nhiều, vd con Pamu lúc bác mới mua nó còn được gần 3h, thì bác sài nhiều sau 1 năm bác nghĩ nó còn được 1,5h ko?? đây là lý do ban đầu tôi định mua Sony nhưng lại đổi ý mua con Moka X-Music này dù sài hàng Sony trước đến giờ.

Nghe lời bác thớt e cũng mới rước về em này và không bao giờ hối hận, chất lượng và thiết kế quá tuyệt vời ::3

Attached Images Attached Images
    Vì cuộc đời là những cuộc dạo chơi

tai nghe Moka X Music của hãng nào vậy mấy bác ?

Quote Nguyên văn bởi poseidon2014 Xem bài viết
    tai nghe Moka X Music của hãng nào vậy mấy bác ?
    Của Moka Electronics bác nhé tôi đa sài thấy hài lòng lắm, hài lòng nhất vụ pin và âm thanh , tưởng lại hố hàng như máy máy lần trước, hên sài ok.
    https://mokaelectronics.com/

con này mới ra mà thấy máy diễn đàn bọn tây lông nó review dữ lắm, khen có chê có, nhưng nói chung thây tụi nó đánh giá cao, giá này là vậy là quá ok rồi, nó ra sau nên có lợi thế là thừa hưởng công nghệ mới cải tiến pin ngon hơn, bọn kia toàn cả năm tuổi mà có thằng nào ra version mới đâu, lạc hậu là dễ hiểu thôi, tầm năm sau đi rồi các bác sẽ thấy đầy tai nghe hơn 6,7h, máy tai nghe quá ít ko ma nào nó mua

đang dàng con Moka X-Music này, rất đáng đồng tiền

mới mua em này được 1 tuần, khuyến cáo anh em ko nên mua em này nếu ko muốn bị nghiện , em nó quá đỉnh trong tầm giá, 3,4tr đổ lại đố tìm đươc con hoàn toàn không dây nào pin trâu, âm thanh hay hơn con Moka X-Music này

so con này với con Earteana X, Pamu thì thế nào các bác

Quote Nguyên văn bởi ngtrongtri93 Xem bài viết
    so con này với con Earteana X, Pamu thì thế nào các bác
    âm thanh như hạch, bass cứ như đấm vào tai, pin thì lèo tèo 2-3h, 1 ít nhận xét cho bác về 2 em này

Từ khóa (Tag) của chủ đề này