Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Chủ đề: Tai nghe Moka X-Music có thời lượng pin tốt nhất hiện nay??? ai cho 1 ít review

Tai nghe Moka X-Music có thời lượng pin tốt nhất hiện nay??? ai cho 1 ít review

trong dàng true wireless này thì chỉ có con Moka X-Music là pin theo thông số 6,7h liên tục, bác nào sài rồi cho xin ít review thực tế nhé, ko biết có thật ko, mình thích sài nhữnng tai nghe hoàn toàn không dây mà kiểu này mà oải nhất pin, trước có mua 1 tai nghe trên mạng nói tối đa gần 3h liên tục về nghe 2h, sài 1/2 năm còn 1h máy chán quá vứt luôn.

làm gì mà tốt nhất với con số đó, con iqbuds boost nghe đến hơn 20h bữa làm event bên tinhte linh đình kìa

Quote Nguyên văn bởi hungsony Xem bài viết
    làm gì mà tốt nhất với con số đó, con iqbuds boost nghe đến hơn 20h bữa làm event bên tinhte linh đình kìa
    giá 1 con 11 củ, 1 con gần 18 củ, chó nó mua bác nhé , coi cái clip bên xuân vũ nó bóc ra review nhìn bèo nhèo như tai nghe tàu vậy nhắc đến nó làm gì, tiền dư để ăn nhậu đi bác à

Quote Nguyên văn bởi travelviethung Xem bài viết
    giá 1 con 11 củ, 1 con gần 18 củ, chó nó mua bác nhé , coi cái clip bên xuân vũ nó bóc ra review nhìn bèo nhèo như tai nghe tàu vậy nhắc đến nó làm gì, tiền dư để ăn nhậu đi bác à
    uhm, giá đó đúng hơi quải thật, con tai nghe Moka X-Music này về pin nếu đúng con số trên thì quá tuyệt vời, máy tai nghe true wireless bán ngoài thị trường, đa số máy thằng bán toàn lập lờ, gây hiểu lầm về thông số pin, vd hỏi nó tai nghe được máy giờ, nó bảo hơn 18h, thực tế phải hiểu là sài chừng 2h30 hết mẹ pin, rồi bỏ vào cái cọc sạc dự phòng chờ đây nghe tiếp, chứ ko phải nghe liên tục 18h đâu

Tôi rất thích kiểu dáng con Moka X-Music này, nó có sự phá cách giống bọn tai nghe custom. với kiểu earbud này tôi thích hơn, đeo lâu được và ko bị cảm giác bít bùng cô lập, chứ In-Ear như nhóm còn lại trừ airpods đeo lâu đau đầu và hại thính giác lắm, đeo vào cứ như điếc lâm sàng. mà giá sao thế bác, nếu dưới 3chai thì chơi được, chức 4,5 chai thì thôi

Mới mượn thằng bạn trải nghiệm thử 1 ngày tai nghe không dây Moka X-Music , ấn tượng ban đầu là âm thanh quá chất 3 dải âm quá tốt khi nghe tạp các thể loại nhạc khác nhau với độ trong từng sắc âm và bass đánh chắc và sâu khi nghe nhạc EDM, kiểu dáng Earpuds phá cách theo các mẫu custom thời thượng hiện nay đeo rất êm tai ở thời gian dài và không cách ly như các mẫu in-ear, thích nữa là đàm thoại trực tiếp cùng lúc trên cả 2 tai cũng như tăng giảm âm lượng trực tiếp trên tai nghe, điều này các mẫu tai nghe không dây hoàn toàn hiện nay đều chỉ được 1 bên, nói về pin thì khá trâu test nghe liên tục cả ngày đến hơn 6 tiếng mà nó vẫn chưa chịu hết pin nên ko tính chính xác được thời gian là bao nhiêu. ))

Thích nhất bose soundsport free nhưng giá chát quá .

Thấy đánh giá con moka x-music này cũng ok đó bạn, nghe nói có cảm biến tự động mở khi lấy 2 tai nghe ra khỏi đế sạc, thớt mua về trải nghiệm trước cho anh em tham khảo

Thấy đánh giá con moka này âm thanh rất hay, pin trâu, kiểu tai nge custom nhưng mình thì vẫn thích bose hơn, anh em nào có bose hàng cũ để lại cho mình nhé: 093.789.1189
    Music is Life

Xét về thông số thì vô đối trong tầm giá rồi bạn, thích mấy kiểu dáng phá cách như moka x-music, tháng sau chắc phải gom lúa rước em nó về rồi
    Lần sửa cuối bởi Hưng Kiều; 08-26-2018 lúc 06:31 AM
    Vì cuộc đời là những cuộc dạo chơi

Sao ko ai nhắc đến gear iconx hết vậy ta ? đang phân vân giữa airpods và gear iconx

Từ khóa (Tag) của chủ đề này